Đạo diễn: John Mittan

(John.Mittan@pacificcharters.org)

  • Một Trường Hiến pháp độc lập phi lợi nhuận
  • Hỗ trợ homeschool cho lớp TK-12th
  • Được công nhận bởi Hiệp hội các trường học & đại học phía Tây

a

Trường học của chúng tôi:

  • Học sinh làm trung tâm.
  • Sử dụng tính linh hoạt trong cách, khi nào, và nơi học sinh học.
  • Thúc đẩy sự liên quan đến cuộc sống, sở thích và mục đích của mỗi sinh viên.
  • Nhấn mạnh kế hoạch học tập dựa trên những điểm mạnh và nhu cầu của học sinh.
  • Định giá hợp tác giữa sinh viên, phụ huynh, giáo viên và cộng đồng.

VVCP được thành lập trên nguyên tắc rằng giáo dục hoạt động tốt nhất khi nó phù hợp với sức mạnh và nhu cầu cá nhân của học sinh. Mục tiêu của chúng tôi là hợp tác với học sinh, phụ huynh và cộng đồng rộng lớn hơn để phát triển tiềm năng lớn nhất của mỗi học sinh. Chúng tôi tận dụng tính linh hoạt của nghiên cứu độc lập để trao quyền cho sinh viên của chúng tôi đáp ứng các mục tiêu giáo dục của họ.

Kết Quả Học Sinh Trên Toàn Trường: 

  • Học sinh trường Valley View là những cá nhân có trách nhiệm và từ bi giao tiếp với cộng đồng để chuẩn bị cho đại học và / hoặc nơi làm việc.
  • Các sinh viên của trường Valley View là những cá nhân được chuẩn bị về mặt học thuật, những người thể hiện sự tự chủ và phân tích chủ đề nội dung môn học.
  • Học sinh Valley View là những người giao tiếp biết viết về xã hội giải quyết vấn đề thông qua việc nói, viết và nghe thích hợp.

Toán học

Ray Woodbeck, Chuyên gia chương trình toán học, Raymond.Woodbeck@heritagepeak.org
Cheryl Gomes, Giáo viên Toán một Chủ đề VVCP, Cherly.Gomes@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: W 11 AM - 12:30 PM, dạy kèm trực tiếp vào Thứ Hai tại các địa điểm khác nhau
Chương trình giáo dục: Chuỗi toán học tích hợp Houghton-Mifflin cho trường trung học (với các tùy chọn bài tập về nhà trực tuyến) và Toán trong Focus loạt cho K-8.
 a

Nghệ thuật ngôn ngữ tiếng Anh

Jennifer Ellis, Chuyên gia Chương trình ELA, Jennie.Ellis@heritagepeak.org
Jennifer McInerney, Trưởng khoa HS / Giáo viên ELA Môn đơn, Jennifer.McInerney@valleyviewcharter.org
Bridget Aronson, Giáo viên VVCP, Bridget.Aronson@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: M 10 AM-12 PM
Chương trình giáo dục: Đồng bộ hóa học tập (McGraw-Hill Education), Hành trình Houghton-Mifflin

Khoa học

Ruby Diaz, Chuyên gia Chương trình Khoa học, Ruby.Diaz@heritagepeak.org
Sara Jackson, Giáo viên Khoa học Chủ đề Đơn, Sara.Jackson@valleyviewcharter.org
Laurie Bradshaw, Giáo viên VVCP, Laurie.Bradshaw@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: Thứ Tư 12: 30-1: 30
Giáo trình: Glencoe

Khoa học Xã hội

John Mittan, Giám đốc / Giáo viên Khoa học Xã hội Chủ đề Đơn, John.Mittan@valleyviewcharter.org
Chương trình giảng dạy: Pearson, Prentice Hall, Glencoe
 a

Giáo dục Kỹ thuật Hướng nghiệp

Jessica Nguyễn, Điều phối CTE
Jessica.Nguyen@heritagepeak.org
Chương trình giảng dạy: Career Cruising

Giáo dục đặc biệt

Timothy Ribota, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt, Timothy.Ribota@heritagepeak.org
Kristen Hockel, Chuyên gia Giáo dục, Kristen.Hockel@valleyviewcharter.org
Karina Ladion, Chuyên gia Giáo dục, Karina.Ladion@valleyviewcharter.org

Các bước đăng ký

Thông tin cho Cộng đồng & Đối tác Kinh doanh của chúng tôi

Quản lý địa điểm: Janai Sambrano (209) 941-3273 Fax: (209) 373-1191

31400 S Koster Road. Tracy, CA 95304

Được công nhận bởi Hiệp hội các trường học và cao đẳng phương Tây (WASC) 

Thành viên tích cực của Hiến chương California Hiệp hội trường học và Điều lệ trường học Phát triển Trung tâm