Gọi chúng tôi hôm nay! (866) 992-9033 EspañolРусскийTiếng Anh简体 中文Nhật BảnẢ rậpHrvatskihmongພາ ສາ ລາວਪੰਜਾਬੀСрпски језикУкраїнськаاردوTiếng Việt
Thẩm định Điều lệ Valley View 2018-09-14T01:18:30+00:00

Giám đốc: John Mittan

(866) 992 9033-ext. 3101

  • Một Trường Hiến pháp độc lập phi lợi nhuận
  • Hỗ trợ homeschool cho lớp TK-12th
  • Được chứng nhận bởi Hiệp hội các Trường học và Cao đẳng Phương Tây

a

Trường học của chúng tôi:

  • Học sinh làm trung tâm.
  • Sử dụng tính linh hoạt trong cách, khi nào, và nơi học sinh học.
  • Thúc đẩy sự liên quan đến cuộc sống, sở thích và mục đích của mỗi sinh viên.
  • Nhấn mạnh kế hoạch học tập dựa trên những điểm mạnh và nhu cầu của học sinh.
  • Định giá hợp tác giữa sinh viên, phụ huynh, giáo viên và cộng đồng.

VVCP được thành lập trên nguyên tắc giáo dục hoạt động tốt nhất khi nó được thiết kế phù hợp với các thế mạnh và nhu cầu cá nhân của học sinh. Mục tiêu của chúng tôi là làm việc cộng tác với học sinh, phụ huynh và cộng đồng rộng lớn hơn để phát triển tiềm năng lớn nhất của mỗi học sinh. Chúng tôi thúc đẩy sự linh hoạt của nghiên cứu độc lập để trao quyền cho sinh viên của chúng tôi đạt được mục tiêu giáo dục của họ.

Kết Quả Học Sinh Trên Toàn Trường:

  • Học sinh trường Valley View là những cá nhân có trách nhiệm và từ bi giao tiếp với cộng đồng để chuẩn bị cho đại học và / hoặc nơi làm việc.
  • Các sinh viên của trường Valley View là những cá nhân được chuẩn bị về mặt học thuật, những người thể hiện sự tự chủ và phân tích chủ đề nội dung môn học.
  • Học sinh Valley View là những người giao tiếp biết viết về xã hội giải quyết vấn đề thông qua việc nói, viết và nghe thích hợp.

Ngày họp LCAP

2017-2018 Lịch học

Hạn chót ứng dụng 2018-2019 của chúng tôi là tháng 3 31, 2018.

Toán học

Ray Woodbeck, Chuyên gia chương trình toán học, Raymond.Woodbeck@heritagepeak.org
Cheryl Gomes, Giáo viên Toán đơn VVCP, Cherly.Gomes@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: W 11 AM- 12: 30 PM, Dạy kèm trực tiếp tại hai địa điểm khác nhau
Chương trình giáo dục: Chuỗi toán học tích hợp Houghton-Mifflin cho trường trung học (với các tùy chọn bài tập về nhà trực tuyến) và Toán trong Focus loạt cho K-8.
a

Nghệ thuật ngôn ngữ tiếng Anh

Jennifer Ellis, Chuyên gia Chương trình ELA, Jennie.Ellis@heritagepeak.org
Jennifer McInerney, Trưởng khoa HS / Chủ đề đơn ELA Giáo viên, Jennifer.McInerney@valleyviewcharter.org
Bridget Aronson, Giáo viên VVCP, Bridget.Aronson@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: M 10 AM-12 PM
Chương trình giáo dục: Đồng bộ hóa học tập (McGraw-Hill Education), Hành trình Houghton-Mifflin

Khoa học

Ruby Diaz, Chuyên gia Chương trình Khoa học, Ruby.Diaz@heritagepeak.org
Sara Jackson, Giáo viên Khoa học Chủ đề Đơn, Sara.Jackson@valleyviewcharter.org
Laurie Bradshaw, Giáo viên VVCP, Laurie.Bradshaw@valleyviewcharter.org
Giờ làm việc: Thứ Tư 12: 30-1: 30
Chương trình giảng dạy: Glencoe

Khoa học Xã hội

John Mittan, Giám đốc / Giáo viên Khoa học Xã hội Chủ đề Đơn, John.Mittan@valleyviewcharter.org
Chương trình giảng dạy: Pearson, Prentice Hall, Glencoe
a

Giáo dục Kỹ thuật Hướng nghiệp

Jessica Nguyễn, Điều phối CTE
Jessica.Nguyen@heritagepeak.org
Chương trình giảng dạy: Career Cruising
a

Giáo dục đặc biệt

Timothy Ribota, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt, Timothy.Ribota@heritagepeak.org
Kristen Hockel, Chuyên gia Giáo dục, Kristen.Hockel@valleyviewcharter.org
Karina Ladion, Chuyên gia Giáo dục, Karina.Ladion@valleyviewcharter.org

Được công nhận bởi Hiệp hội các trường học và cao đẳng phương Tây (WASC)

Thành viên tích cực của Hiến chương California Hiệp hội trường học và Điều lệ trường học Phát triển Trung tâm